Please enter your e-mail address. We will send your password immediately.

Ukisikia unafki ndo huu sasa. Sasa hivi mmeona kuna Rais mwanamke ndo mnajitia hamtaki tena mambo ya Rais kusifiwa na watu kujipendekeza kwa Rais? Pumbav Kwa miaka mitano kazi ilikuwa ni kumsifia Magufuli na kuwakashifu marais waliopita mbona hatukuona mtu akisimama jukwaani akilalamika Magufuli kusifiwa na waliopita kusemwa vibaya? Wanafki wakubwa. Acha na mama tumsifie na tuwatusi waliopita. We Baba embu fanya yako, kumsifia mama tutamsifia tu, wengine hata ujumbe wa nyumba kumi kumi hatujawahi kupata 🀣🀣🀣🀣. Mbona nyinyi mlisifia jangili kwa miaka 5, acha na sisi tusifie angalau huyu ni malaika anafaa hata kusifiwa. Alafu mambwa yakiume yanauzi haya kutwa Magufuli Magufuli. Acheni Rais mwanamke nae afanye anavyoona. This is her time. Mambo ya kututajia wafu ili kumrudisha nyuma Mama Samia hatutakiiiii. Si bora anaepondwa akiwa keshafariki, JK mlikuwa mnamponda na yupo hai? UPDATE Da Mange huyu askofu anaitwa Peter konki ni askofu mkuu wa kanisa la Elimu Pentecoste Tanzania ( KEPT )miaka ya nyuma alikua assembles of God wakamtimua akaamia huko aliko sasa huyu mzee sio mtu mzur kabisa yeye mwenyewe analigawa dhehebu lake kwa kupenda mali hana hofu ya Mungu unaushirikina adi ndani ya kanisa wachungaji wengi wamejitoa kwenye dhehebu lake alikua na kesi adi mahakamani na wachungaji wake wa jimbo la dar es salaam na ivi nnavyokwambia wachungaji wa dar wamejitoa kwenye dhehebu lake. yy mwenyewe anapenda kusifiwa na kuogopwa yupo tayari adi kuroga ili abaki kwenye cheo cha uaskofu. sio mtu mzur kabisa huyo anaua wenzie kwenye dini...........hide my Id sister
Kuna mpango Mkubwa sana wa kumkwamisha Mh Rais Samia. Na mpango huu umeanzia Bungeni. Na moja ya watu wanao uratibu ni Gwajima , Biteko na Kanyasu. Na wanatumia pesa ili kuwashawishi wabunge wa kanda ya ziwa kila wanapo ingia Bungeni ni lazima atajwe Hayati Magufuli na Hii iwe ni agenda kwa Bunge lote la budget. Na wameanza kampeni kubwa ili kuhakikisha malengo yao yana timia kwa kutumia watu wengine hasa wanfunzi wa Vyuo vikuu kwa kuwanunulia simu mpya za smart phone, na Laptop ili wachafue serikali na kutetea hoja za ufisadi ulifanywa na baadhi ya watumishi wa serikali ya Awamu ya 5. Pia wamejipanga kuingia hadi kwenye chama Cha Mapinduzi kuharibu upepo wakiongozwa na Bashe na wafadhiri wao. Mh Rais kua makini sana hasa kwa kipindi hiki ambacho uko mbioni kupewa Uenyekiti wa CCM Taifa. Kubwa zaidi wakidai kua hauna watu ndani ya chama japo ulikua ni Mjumbe wa Muda mrefu wa Halmashauli kuu na Kamati Kuu. Nadhani utakumbuka kipindi cha kampeni ulivyokua unahujumiwa na kina Polepole na wezie mpaka inafika wakati wasanii wanakosa pesa na wewe hauna pesa. Hii ni ishara tosha kabisa kutambua ukweli Juu ya viongozi wenzio ndani ya Chama Maana umeishi nao na unajua Hali ilivyokua kwako. Jipange sana ndani ya chama humo ndio kuna Madudu vibaya, na Chama hakina pesa. Mwambie CAG akague CCM Kabla ya mkutano Mkuu ili ujionee mwenyewe. Maana pesa nyingi zilikusanywa kutoka kwenye matawi na pesa zote zinakwenda makao makuu. Mh Rais chama chako cha Mapinduzi hakina pesa kabisa tena ili kuwathibitishia wanachama na viongozi wa Matawi, Kata, Wilaya, Mikoa. Report hiyo ya ukaguzi isomwe mbele ya Mkutano Mkuu utakao fanyika 30 April. Haya yote yakifadhiliwa na ROSTAM Aziz maana baada yakuona mambo yao kugonga mwaba kwa kufariki Magufuli hasira zao zimeishia kumdhalilisha kikwete na utawala wa mama samiha hawa sukuma gang ni kundi baya sana na chonde chonde kikwete usipojifunza hapa watanzania watakuacha km mtt yatima